JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU

Arusha
02 Oktoba, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amevunja
Bodi za Wakala na Kampuni ya Mabasi Yaendayo Haraka na kuteua Wenyeviti wa Bodi.
Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka,

walioteuliwa ni kama ifuatavyo:-

(i) Bw. David Zacharia Kafulila ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya

Wakala wa Mabasi Yaendayo Haraka (DART); na

(ii) Balozi Dkt. Ramadhani Kitwana Dau ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya

Kampuni ya Mabasi Yaendayo Haraka (UDART).

Sharifa B. Nyanga
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu

Ikulu Mawasiliano / ikulu_mawasiliano /
ikulu_Tanzania / ikulu Tanzania /
ikulumauwasilano / Ikulu Tanzania / Tkulu Tanzania
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